Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kupangisha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Tidito L, Sep 28, 2011.

  1. Tidito L

    Tidito L Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Ebana kuna ndugu yangu anatafuta nyumba ya kupanga mwanza,maeneo ya nyegezi,mkuyuni ama mjini kati. Ama vyumba 3 na sebure, ulinzi na usafiri uwe unafika. Tumia 0764600657.
    Ama ni PM,kwa maelezo zaidi.
     
Loading...