Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kupangisha inatakiwa haraka

Discussion in 'Matangazo madogo' started by bwegebwege, Sep 28, 2011.

  1. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wananchi!
    Jamaa yangu anasaka nyumba ya kupanga maeneo yafuatayo:-
    1. Mikocheni
    2. Sinza
    3. Msasani
    4. Kijitonyama
    5. Kinondoni (Ada Estate)
    6. Regent Estate (Maeneo ya Victoria) au…
    7. Mbezi Beach
    Nyumba iwe na Maximum 4 Bedrooms (minimum 3 Bedrooms) including Master BR, Choo, Bafu, Jiko, Dinning RM , Living RM na Store. Iwe na umeme, maji (if possible plus a reserve water tank/well), Iwe fenced with a well secured GATE pia!!
    Price range (Tanzania Shillings only) : Between 300,000/= to 400,000/= pm!
    Kwa mwenye taarifa tafadhali tuwasiliane kwa kuni-PM au tum aemail kwakwe moja kwa moja:- slukanga71@gmail.com
    NB: Nyumba inatakiwa haraka (Mid October – 1[SUP]st[/SUP] November)
    Asanteni
     
  2. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Maeneo ulotaja na dau haviendani mkuu
     
  3. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu dau lililotajwa ndiyo "offer" ya mpangaji mwenyewe! Lakini kama ipo/zipo na bei ni tofauti nitashukuru kupata ushauri wenu....

    Asante
     
  4. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    aaah! jama kwa Sinza na Kijitonyama anaweza kupata kwa bei hiyo, awacontact madalali tuu
     
  5. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo offer yako na maeneo tajwa umeshafeli, huko kote single room master inaanzia Laki na kuendelea,nenda Bonyokwa au Kibada unaweza pata pazuri tu.
     
  6. Mpendanchi-2

    Mpendanchi-2 JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole sana hayo maeneo uliyotaja apartment ya vyumba vitatu including master inapangishwa US$ 1,000 - 3000 na hata hizo za kutafuta siyo zipo ready made!!!

    Mwambie mwenye kuhitaji hiyo nyumba kama uwezo wake ni huo wa Tsh 300,000 -- 400,000 asiwe na wasiwasi nyumba zipo huku tunakokaa sisi Bonyokwa na Mpigi Magori, hata kule kwa Kawawa unaweza ukapata
     
  7. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wasalimie wa Bonyokwa na Mpigi Magori, na kule kwa Kawawa

    Jamaa amepata ya $400, amekwenda kuitazama, itategemea makubaliano yao...
     
  8. Mpendanchi-2

    Mpendanchi-2 JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2011
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Sawa wanawasalimia sana, nilishawambia kama mtakuja kutafuta nyumba walishawawekea, kama amepata mpe hongera ingawa hujasema wapi amepata ili na sisi tuje tutafute maeneo hayo
     
Loading...