Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kupangisha inahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mkurugenzi1, Oct 17, 2011.

  1. m

    mkurugenzi1 Senior Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nyumba ya kupangisha inahitajika mwishoni mwa mwezi huu....iwe na vyumba vitatu au viwili vya kulala...
    maeneo ya tabata, sinza, mwananyamala, kinondoni,....
    kodi:250000 - 300000/- kwa mwezi.
    kifuta jasho ntatoa ni pm.
     
  2. SaraM

    SaraM Senior Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyumba inapangishwa maeneo ya tabata mawenzi, vyumba vinne, kwa mawasiliano ni pm
     
Loading...