Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kupangisha inahitajika (Urgent)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mwenda_Pole, Oct 18, 2011.

  1. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakuu kama unafaham mtu yeyote anapangisha nyumba hapa jijini Dar es Salaam
    naomba nipatie contacts.. nyumba inahitajika kwa ajili ya kupangisha..iwe ni kati ya Tsh150,000/- na Tsh 250,000/-

    Natanguliza shukrani..
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mfikishie kwangu mgeni ukiwa waendelea kutafuta nyumba
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    07543214701
     
  4. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Je anataka nyumba ya vyumba vingapi? Na je anayehitaji ana familia kubwa?
    Mimi nina nyumba ila hijamalizika vizuri
     
  5. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nyumba ipo Mbezi mwisho .5mins Walking from Morogoro Road.Ina Fence,Gage,Servants Quarter,choo cha nje,2Masterbedroom.2 rooms,Study/Games room,Jiko(tiles),bafu/choo.
    Bei laki 3 pungufu unaongea.
    PM if your intrested
     
  6. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Thanks for the responses, real appreciate.. ningependelea kati ya maeneo ya sinza, mwenge, Kijitonyama, ubungo, Survey au makumbusho.
    Inaweza kuwa chumba na sebule au vyumba viwili na sebure but iwe na choo na jiko ndani pamoja na maji..
     
  7. W

    Wenger JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Sinza,mwenge,kijitonyama Hakuna nyumba ya Tshs 150,000 - 250,000 hicho ni chumba self contained unapata kwa hiyo bei au chumba na kasebure. ukizungumzia nyumba bei kuanzia 400,000 nakuendelea kutegemea na ubora wake.
     
  8. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
  9. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    But sidhani kama ataweza kupata kwa bei hiyo aliyoitaja, bei zako zimepaa mno ndugu yangu,
     
Loading...