Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NYUMBA ya KUPANGISHA ARUSHA

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kyindokyakombe, Jun 13, 2012.

  1. K

    Kyindokyakombe Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NYUMBA inapangishwa ARUSHA maeneo ya DARAJA 2 NI SELF CONTAINED INA UMEME NA MAJI NA JIKO.BEI ni MAELEWANO.PIGA 0713988677.
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    weka bei ya kuanzia kabisa hapa watu wajue,
     
  3. J

    Juven Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huko si ndio kuna hao vibaka chinja chinja wazee!!
     
  4. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    swadakta, yaani watu hulia usiku na mchana.
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,399
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Daraja Mbili si ndo imepakana na Ngalelo"!! mhh hapana.
     
Loading...