Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kupanga

Discussion in 'Matangazo madogo' started by CHIJANYE, Sep 3, 2012.

  1. C

    CHIJANYE JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Natafuta nyumba ya kupanga iwe na vyumba 2 sitting jiko na choo na luku yake pawe panafikika ikipendeza na maji yakawepo itakuwa pouwa namba yangu ni 0786 670 121 inahitajika kufikia tarehe 15 mwezi wa kumi mwananyamala, kinondoni au makumbusho nina laki na nusu kwa mwezi nataka ya mwaka sihitaji ya kubabaisha be careful
     
  2. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nakushauri uende kwenye vijiwe vyao vya madalali watakupa taarifa muhimu. Lakini nakushauri uwe makini nao. Wana JF msaidieni kijana wetu amechoka kuishi kwa shemejie na kusafiria nyota ya dada yake.
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo fedha huwezi pata nyumba unayoitaji
     
Loading...