Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nyumba ya kupanga tegeta nyaishozi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by candygrapez, May 20, 2011.

  1. candygrapez

    candygrapez Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Habari wana jamii forum, nina nyumba yangu mitaa ya tegeta nyaishozi haiko barabarani,unaingia ndani kama mwendo wa dakika 10 kwa mguu toka barabara kuu,ninayohitaji kuipangisha ,ila tatizo niko mkoani Shinyanga ambako ndiko ninaishi kwa sasa,na sina uzoefu na upangaji/upangishwaji wa nyumba kwa mji wa Dar, ninachoomba kuuliza ni nyumba kama hii ina master bedroom kubwa tu ya kutosha,vyumba viwili vya kulala na choo,jiko,na stoo ndogo,uwanja wa wastani pamoja na fensi na geti,furniture ananunua mpangaji kwa mitaa hiyo naweza nikaambulia kama pango la shilingi ngapi kwa mwezi/mwaka?
    na madalali wa uhakika naweza nikawapata wapi?
    Ahsante.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    wewe wataka kiasi gani????
     
  3. candygrapez

    candygrapez Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ndugu The Boss kama nilivyojieleza hapo juu sina uzoefu na bei za nyumba huko tegeta ndio maana nimeomba elimu hiyo kwa wana jamii wanijuze, unahitaji kupangishwa mzee?
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    nahitaji nyumba tegeta
     
  5. candygrapez

    candygrapez Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ok ww uko tayari kwa kiasi gani?
    nahitaji kufanya research kujua japo range ya bei kwa maeneo hayo ili kuwa relistic zaidi,but if you are interested tunaweza kufanya majadiliano zaidi hata kwa njia ya simu.
    karibu
     
Loading...