Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kupanga natafuta KIMARA/UBUNGO/TABATA

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ELITIBISI, Aug 18, 2012.

  1. ELITIBISI

    ELITIBISI Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wadau nisaidieni natafuta vyumba viwili ya kupanga (Chumba na sebule, chumba kikiwa master ni nzuri zaidi) iwe kwenye usalama zaidi mi nasafiri sana. naomba kuwakillisha, msaada wenu tafadhari.
     
Loading...