Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kupanga Morogoro inahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Nyamburi, Dec 17, 2011.

  1. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau hasa wa pale Moro naombeni msaada wenu,nahitaji nyumba kwa ajili ya kupanga hasa maeneo ya MAZIMBU au MODEKO,kwa yoyote anaweza kunipa taarifa ya upatikanaji naomba ani PM au tuwasiliane kwa simu 0784670026
     
  2. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nyumba iwe na mahitaj gan?chumba 1,2,3,4 au vingap?iwe self au?
     
  3. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sebule na chumba self sio mbaya au hata vyumba viwili na sebule mkuu!
     
  4. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    sawa ngoja niwasiliane na watu wangu..,.nitakucheck.....
     
  5. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ok mkuu,nashukuru
     
  6. araway

    araway JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    ipo moja mitaa ya mazimbu kuna best wangu amehama amehamia kwake lakini ni kubwa inavyvumba v4 no fence ni pm ukitaka
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni bei gani mkuu?
     
Loading...