Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya Kupanga Mbezi Juu Goba Road

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Venus, Apr 22, 2012.

  1. V

    Venus Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nyumba inapangishwa Ina vyumba vitatu vya kulala, sitting rm na kitchen. Ipo ndani ya fensi na unaweza kupaki magari mawili. Maji yapo ya mgao. Kodi ni Tsh 300,000 kwa mwezi. Kwa wale ambao wapo serious wanatafuta nyumba. wasiliana na mimi. Hii nyumba aina pesa ya udalali.Wahi sasa.
     
  2. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni pm no yako naihitaji
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    weka namba ya sim tumekupm hujib
     
  4. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Nikifikiria shida na adha ya maji, tangazo lako......
     
Loading...