Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kupanga Maili Moja Kibaha-Pwani

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Original Pastor, Mar 28, 2010.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nyumba ya kupanga maili moja Kibaha mkoa wa Pwani karibu na Shule ya msingi maili moja nyuma ya Kanisa la KKKT. Ina vi tails,fani,maji, umeme na barabara ipo mpaka mlangoni. Madirisha yake ni sita kwa sita na kumewekwa mapazia. wahi haraka kwa wale wanaotaka kuweka Gest pia mnakaribishwa Ukisoma Tangazo hili ni PM nikupe namba za Simu jinsi ya kunipata Nyumba nane ndani Vyoo vya nje vyoo titatu na bafu tatu, vyumba vya nje viwili ni masta.

    Kodi Elfu Arobaini na mia mbili hamsini tu kwa mwezi lipa miezi sita ila kila miezi mitano urtatakiwa kutoa na advance hii inatokana kama ukiharibu nyumba utaondolewa mara moja. NB: nje kuna pavings na fansi imezungushwa ya matofali. Hii ni biashara kama unaona unaumiza basi watu wengine wanahitaji asanteni.

    Karibuni sana wakubwa
     
  2. Iwindi_Mbalizi

    Iwindi_Mbalizi Member

    #2
    Jun 1, 2010
    Joined: Dec 1, 2008
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Sijakupata vizuri details zako PM me nikielewa vizzuri I think I might be interested into hii kitu.
     
Loading...