Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kupanga kinondoni kanisani

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Apr 18, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nyumba ina chumba kimoja cha kulala . sebule jiko na valanda. bei 250,000 0657 14 55 55, 0686 200 117, 0755 099 291 , pia nyumba chakavu inauzwa kinondoni shamba ina vyumba nane . gari inafika mpaka mlangoni au mpaka ukuta wa nyumba ulipoishia. eneo ni uswahiini kiasi. tuwasiliane kwa walio na nia ya kweli . fadhali usibip
     
  2. I

    Iddy Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu tupe pia na bei za nyumba
     
  3. A

    Akiri JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    250,000 kwa mwezi inatakiwa kodi ya mwaka mmoja
     
  4. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Umesema hiyo nyumba ipo kanisani?
     
  5. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    chumba kimoja na seble 250,000? You gotta be kidding
     
  6. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,313
    Likes Received: 1,971
    Trophy Points: 280
    Unaumwa ....
     
  7. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Vipi kaka nyumba chakavu bei yake mbona hujataja? Tutajie tafadhali
     
Loading...