Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kupanga kijitonyama mabatini

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Pelham 1, May 9, 2012.

  1. Pelham 1

    Pelham 1 JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    NYUMBA inapangishwa Kijitonyama Police Mabatini inavyumba 4 vyenye makabati kimoja master,sebule ya kutosha,jiko lenye kabati la vyombo,choo na bafu bila kusahau paking za magari 3, Tsh 550,000/=Kwa mwezi Kodi ni mwaka. Maelezo zaidi: 0714-074040, 0767-074040, 0783-074040
     
  2. King2

    King2 JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    550,000 X 12= 6,600,000 per annual.
     
  3. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    x 4 years unajenga kajumba kako, chukua mkopo kajenge
     
Loading...