Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kupanga iringa-mkimbizi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by dommidee, Mar 28, 2012.

  1. d

    dommidee Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2008
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wadau, habari?
    Napangisha nyumba Iringa maeneo ya mkimbizi iko katika hali nzuri sana, Kodi kwa Mwezi ni 300,000

    Kwa mawasiliano zaidi tuwasiliane katika namba 0717373190,
    Asante.
     
Loading...