Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kupanga ipo Kiseke - Mwanza

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Makiyuve, Dec 1, 2010.

  1. M

    Makiyuve Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani kuna nyumba ya kupanga inapatikana maeneo ya Kiseke PPF Mwanza, ina vyumba vitatu, self contained, ina master bedroom, na vyumba vingine viwili, ina maji na umeme, ina fensi na gate sh. 250,000/= kwa mwezi.
     
  2. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Bei kubwa hupunguzi
     
  3. M

    Makiyuve Member

    #3
    Dec 1, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Million mbili na nusu kwa mwaka ndo mwisho kabisa. Una mtu?
     
  4. s

    saikandu New Member

    #4
    Oct 19, 2015
    Joined: Jun 15, 2015
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weka picha ya mbele
     
  5. C

    Cintah1 New Member

    #5
    Feb 9, 2016
    Joined: Feb 5, 2016
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Habarini za jioni wanandugu? mie naombeni msaada wenu.natafuta nyumba ya kupanga Mwanza,maeneo ya ghana au maeneo mengine lakini isiwe mbali sana na mji na maeneo yanayopatikana usafiri kiurahisi.
     
  6. p

    petrol JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2016
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Kuna nyumba ya kisasa kitangiri. Ina uzio na nyumba ndogo la mlinzi. vyumba vinne including master. Parking inatosha hata magari matatu, VX. Uwezo wako kiasi gani
     
  7. C

    Cintah1 New Member

    #7
    Feb 9, 2016
    Joined: Feb 5, 2016
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kitangiri sehem gani mpendwa? mie ni 100,000 to 130,000/=
     
Loading...