Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nyumba ya kupanga inatafutwa arusha!!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jingalao, Nov 6, 2011.

  1. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    wakuu natafuta nyumba urgently.
    iwe single self maeneo ya mjini karibu na barabara ya moshi arusha.mwenye kufahamu anipm fasta.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Jaribu kucheki na Crashwise
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu nadhani katika watu wa Arusha wewe unamju Crashwise tu, Ok hebu mcheki Filipo, LiverpoolFc, PakaJimmy, EasyMutant wanaweza kukusaidia tatizo lako.
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Halafu Jingalao sema hiyo nyumba i range kutoka Tshs ngapi mpaka ngapi? Kwa uzoefu wangu nyumba Arusha ni kuanzia Tshs 100,000.00 - 300,000.00 kulingana na stds na eneo la nyumba hiyo.
     
  5. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    isizidi 150000
     
  6. m

    mareche JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    njoo nikupeleke matejoo upo yatari ila kunywa gongo muhimu
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Noted mkuu,
     
Loading...