Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kupanga inaitajika Arusha

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ghost, Aug 6, 2012.

  1. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Budget ni 200 - 250K.
    Iwe na vyumba 2 vya kulala (preferably in a gated compound).
     
  2. Mtanga Tc

    Mtanga Tc JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu weka preference yako vizuri kwani Arusha ni kubwa! Mtaa gani, mjini kati, kimandolu, unga Ltd, kijenge etc....
     
  3. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,724
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Mkuu Mtanga Tc, nami natafuta nyumba maeneo ni Ngulelo, Kwa Mrefu, Shangarai na Tengeru. Nyumba ya vyumba 2-3/sebule/jiko/ choo bafu/fensi.., zinaweza kuwa mbili kwa pamoja. Pia isiwe mbali sana na main road (Ms-Ar). Pango 150K - 200K. Ni-Pm kama unaweza nisaidia ila sio udalali!
     
  4. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wenye pesa jengeni nyumba mpangishie watu, si unaona wanavyoteseka?

    ila mjenge nyumba za standard sio vyoo vya kuchunguliana!!
     
  5. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ninayo INA FLOOR moja price dola 1200
     
  6. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,724
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Bei ya nyumba au pango la mwezi?!

    Hivi kwani Tz tunatumia dola au Tsh?

    Mwaga maelezo iko sehemu gani, vyumba vingapi nk.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    tumepangisha zimejaa......
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    kuna apartments zipo sombetini karibu na shule ya Imani.....zitakufaa coz bei imelenga budget yako.....
     
  9. Mtanga Tc

    Mtanga Tc JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Himawari-maeneo uliyotaja sina connections labda nikuulizie hapo karibu kwa maretu on your left...:eek2:
     
  10. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ninavyo dabo mbili eneo la sakina lakini kama ni mwanafunzi hapana!
     
  11. m

    markj JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    mi ninayp kama hiyo ! ila iko dar! vipi nikutumie kwenye bus?
     
  12. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh, Sombetini mbali sana, na hiyo Jam!!

    Sio mwanafunzi bana, Sakina maeneo gani??

    Tuma tuu mkuu... Utatuma na bus ipi??
     
  13. m

    markj JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    ngorika!
     
  14. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pouwa, ntasubiria pale kituoni Sanawari. Wambie waishushe hapo!!
     
  15. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    ipo sombetini jirani na yule diwani aliyempiga chini Lema,faida moja ni siku ya hukumu unaweza pata nafasi ya kumfanya matusi
     
  16. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ????....
     
Loading...