Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kupanga inahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Oct 13, 2010.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    SIFA ZAKE ZIWE KAMA IFUATAVYO.
    1. Iwe na vyumba vinne vya kulala, vyumba hivyo viwe vipana vya kadri kiasi kiasi cha kuweka kitanda cha sita kwa sita. Na ikiwa ina vyumba vitatu basi pawepo na nyumba ndogo ya ziada pembeni.
    2.Iwe maeneo yeyote Dar es Salaam, isipokua Tegeta au katika eneo lenye msongamano mkubwa wa raia, maeneo ya Mbezi Beach, kawe, Tabata, Chang'ombe, yatapewa kipaumbele
    3. Bajeti shs 1mil(milioni moja tu).
    Ikiwa unayo nyumba hiyo tuwasiliane kupitia nambari za simu zifuatazo
    0717114409, 0755312233 au 0784225000
     
Loading...