Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kupanga inahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Gudboy, Mar 30, 2010.

  1. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nahitaji nyumba ya kupanga iwe ina chumba kimoja (master) na sitting room, jiko na luku yake (kama inawezekana). Iwe maeneo ya Kijitonyama na Science, kodi isizidi laki moja (100,000) kwa mwezi, malipo ni kwa miezi 6 au 12. Iwe na vyumba vikubwa pia iwe na maji. Nahitaji kuhamia mwezi wa 7. kwa mawasiliano zaidi ni 0712 202320
     
Loading...