Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kupanga inahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Rose, Mar 15, 2010.

  1. R

    Rose Member

    #1
    Mar 15, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta nyumba ya kupanga ambayo ipo tayari kwa kuhamia sasa hivi.
    iwe na vyumba 2 vya kulala, sitting room, choo/bafu, jiko,maji, umeme,
    parking ya gari kuanzia 2, na usalama.
    maeneo: chang'ombe, mivinjeni, kinondoni, makumbusho, kijitonyama, survey,
    msasani, namanga, mwenge.
    bei 200,000 kwa miezi 6, baada ya miezi 3 ntamalizia iliyobakia.

    tafadhali piga namba hii : 0715 400 800
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280

    KWA LOCATION UNAZOTAKA NA TYPE YA NYUMBA YENYE SPACE KAMA HIZO, KWA BEI HIYO UTAANGAIKA SANA ALAFU HATA ULIPAJI WAKO HAUSHAWISHI,

    ni maoni tu
     
  3. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole dada. najua kutafuta nyumba ni ishu. lakini pia kwa 200,000 na specifications uloweka labda mivinjeni au chang'ombe sina uhakika ila kwa maeneo mengine yalobakia sidhani kama utapata, labda iwe pure lucky. kwa maana kwa bei hiyo sana sana unapata chumba na sebule na parkin may be. all the best lakini
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi bado kuna nyumba ya 200,000.00 ina vyote ulivyosema !
    sidhani dada Rose
     
  5. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,451
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Du kwa bei hiyo dada yangu inabidi baadhi ya location usitegemee kupata. Ikitokea umepata basi jiandae kuitwa kazini (kama mchana) kuokoa vuombo vyako vya ndani au kama usiku utajikuta unaelea kweny maji!!
     
  6. l

    lifelines Member

    #6
    Mar 15, 2010
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dada,

    Nipigie Simu 0717936432 tuzungumze
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Duh nenda tabata au segerea
     
  8. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2010
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mivinjeni na Chang'ombe kwanini una uhakika kwa hizo specifications na bei aliyoweka anaweza kupata?. Sidhani, manake Mivinjeni nakumbuka nyumba kama hiyo anayotaka ziko zile zilizokuwa za Bandari zamani, na kweli zina nafasi kubwa nje, lakini kwa hiyo bei hawezi pata. Na ukumbuke Mivinjeni ni karibu sana na katikati ya jiji, hivyo unapokuwa karibu na katikati ya jiji bei pia huongezeka. Hata kwa Chang'ombe bado ni ngumu kupata kwa hiyo bei.
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    Unaweza kupata ila ubadilishe maeneo ya priorities uliyoyawekaa hapo kwenye bango lako dada Rose
     
  10. Fighter

    Fighter JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 611
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kuna moja inapangangishwa,ni kama kaapatiment lakini temboni maeneo ya lady jyde,ni room moja self,livingroom kubwa,jiko ina tiles,juu gypsum maji ni ya wachina,inasehem ya parking nje. bei Tshs 130,000/= kwa mwezi wasiliana na number hii 0767 48 3665.
     
  11. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,551
    Likes Received: 5,435
    Trophy Points: 280
    (red) maana yake nini?
     
  12. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,551
    Likes Received: 5,435
    Trophy Points: 280
    mshaurini wapi atapata kwahio 200,000 na aongeze kiasi gani kwa specificaion zake,mkimwambia tu hawezi kupata haitamsaidia kitu,inawezekana 200,000 ndio anaanzia,may be anaweza kuafford hadi 300,000
     
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    bei za nyumba zimepanda sana jamani.
    haya wenye kujua msaidieni ndugu yetu rose jamani labda anaweza kufanikiwa.
    namshukuru mungu nilijipinda nikajenga maana hizi kodi si mchezo!
     
  14. l

    lifelines Member

    #14
    Mar 21, 2010
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  15. l

    lifelines Member

    #15
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Please contact 0717936432
     
Loading...