Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya Kupanga Inahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ona Sasa, Oct 6, 2009.

  1. Ona Sasa

    Ona Sasa Member

    #1
    Oct 6, 2009
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Nyumba ya kupanga inahitajika sehemu za Kimara, Ubungo, Survey, Mbezi beach n.k

    Kodi isiwe zaidi ya TZS 200,000.00 kwa mwezi

    Namna ya malipo : Miezi sita

    Maelekezo ya nyumba: kuwe at least na vyumba vitatu vya kulala (na vingine vya muhimu kuikamilisha nyumba) na eneo la kuegesha gari

    Kama unajua ilipo,Tuwasiliane kwenye 0713 583 582
     
  2. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2009
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kuna nyumba Ipo Kijitonyama kwa Ally Maua, ina vyote ulivyosema plus fence, parking, maji ya kumwaga na ni accessible kutokea barabarani, ila bei ni 280,000 per month na inatakiwa kodi kwa miiezi 6.

    Km upo interested piga 0784 999 223
     
  3. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2009
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanajamii,

    Mimi natafuta nyumba maeneo ya Kijitonyama, Sinza, Mwenge, Msasani, Kinondoni, Kawe au Kigamboni. Iwe ya vyumba viwili vya kulala, siting room, bafu, choo na Jiko fesi na mahali pa kulaza gari. Gharama isizidi sh. 250,000 kwa mwezi. Nipo tayari kulipia kwa mwaka mzima.

    Tafadhali kama unafahamu naomba unitumie email through my PM
     
  4. c

    chickdee Member

    #4
    Oct 22, 2009
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyumba ya Kupanga Inahitajika
    Wanajamii,

    Mimi natafuta nyumba maeneo ya Kijitonyama, Sinza, Mwenge
    . Iwe na chumba kimoja cha kulala, sitting room, bafu, choo na Jiko. Gharama isizidi sh. 60,000 kwa mwezi. Nipo tayari kulipia kwa miezi 6.

    Tafadhali kama unafahamu naomba unitumie email through here.

    chickdee
     
  5. c

    chickdee Member

    #5
    Oct 22, 2009
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Re: Nyumba ya Kupanga Inahitajika
    Nyumba ya Kupanga Inahitajika
    Wanajamii,

    Mimi natafuta nyumba maeneo ya Kijitonyama iwe karibu na makumbusho au sayansi, Sinza iwe karibu na bamaga au chuo cha ustawi wa jamii
    . Iwe na chumba kimoja cha kulala, sitting room, bafu, choo na Jiko. Gharama isizidi sh. 60,000 kwa mwezi. Nipo tayari kulipia kwa miezi 6.

    Tafadhali kama unafahamu naomba unitumie email through here.

    chickdee
     
  6. n

    nadinemumu Member

    #6
    Nov 29, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefurahi sana kuona hii post.Mimi na tarajia kupanga come March 2011. Ningependa kupata ka nyumba ambayo ina vyumba viwili, sebule, choo ndani,jiko na maji. Rent around 280,000. Ikiwezekana kulipa miezi 6 mwanzoni nitashukuru. Maeneo : Kijitonyama - First choice, Msasani, Kinondoni, Mwenge na Sinza. Iwe karibu na barabara kwasababu sina gari kwa sasa.. na iwe safe.
     
  7. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mimi natafuta nyumba maeneo ya Kijitonyama, Sinza, Mwenge, Msasani, Kinondoni, Iwe ya vyumba viwili vya kulala, siting room, bafu, choo na Jiko fesi na mahali pa kulaza gari. Gharama isizidi sh. 250,000 kwa mwezi. Nipo tayari kulipia kwa miezi sita
    TEL 0717 650750
     
Loading...