Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kupanga inahitajika.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by TANMO, Jul 26, 2012.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Maeneo: Mwenge, Savei, Mlimani city, Makumbusho, nk..

    iwe na vyumba viwili vya kulala, sebule pamoja na jiko. Iwe ndani ya fensi.

    Bajeti yangu ni 250,000.

    natanguliza shukrani.
     
  2. Jimmy Romio

    Jimmy Romio JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    kwa maeneo hayo huwezi kupata kwa bei hiyo. Labda iwe kimeo sana.
     
  3. k

    kiagata Senior Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Labda pesa hiyo ni malipo kwa siku moja tu.
     
  4. A

    Akiri JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mimi ni dalali mkuu, nina nyumba makumbusho upande vyumba 3 vya kulala bei 300,000 . kuna nyumba ya vyumba 4 kimoja master compound inatosha magari 2. kodi laki 3 miezi 6 anachukua. ipo kinondoni mkwajuni eneo linaitwa juhudi. na pia nina nyumba kama 3 zipo kijitonyama bajeti yake 700,000 . kama utahitaji hizo nyumba tuwasiliane haraka ukaone na kulipia . kumbuka wanaohitaji nyumba ni wengi kuliko idadi ya nyumba zilizopo. 0657 145555
     
Loading...