Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kupanga inahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Uswe, Mar 11, 2012.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Natafuta nyumba ya kupanga, iwe na vyumba vya kulala viwili au zaidi.

    iwe eneo lolote dar es salaam.

    mwenye taarifa naomba aniPM
     
  2. T

    Tumba Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ipo mbezi makonde vyumba 2 vya kulala, choo ndani kwa ndani,jiko, sitting room, fenced na parking kubwa. bei 200,000 kwa mwezi.
     
  3. M

    Mparanyanga Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari ndugu, je hiyo nyumba bado ipo?? na kama ipo napataje mmawasiliano??
     
  4. l

    lilykaybee Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 24
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Ninayo ya 2 bedrooms Tabata Bima - Mpya ndio imemalizika kujengwa.

    Call me on 0763-475977
     
Loading...