Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kupanga inahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Feb 7, 2012.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Iwe na vyumba viwili vya kulala, sebure, na jiko. Iwe maeneo ya kijitonyama. Tuwasiliane kupitia namba 0784225000.
     
  2. FM stereo

    FM stereo Senior Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Nahitaji kama hiyo ya vigezo vya kitomai lakini iwe moshi mjini.Mwenye taarifa au msaada ani PM.
    Hata msaada wa namba ya dalali wa hapo moshi ambaye anaweza nisaidia kupata nyumba kwa haraka. Pia ntashukuru.
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Are you looking to RENT or BUY a property? Visit: kitomai.blogspot.com
     
Loading...