Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kupanga inahitajika...

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mr. Politician, Apr 24, 2011.

  1. Mr. Politician

    Mr. Politician Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: May 16, 2008
    Messages: 74
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Iwe Chumba sebule, Jiko na choo. Bajeti ni Tsh 150000 kwa mwezi malipo ya mwaka mzima yapo tayari. Mwenye nayo aniPM.
     
  2. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hapa Kasulu ipo, ila ni 155,000 kwa mwezi, unalipa ya mwaka mzima!
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    upo mkoa gani? unataka maeneo gani?
     
  4. koo

    koo JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acha upuuz hili nijukwaa la siasa usitupotezee muda nakujaza mada zisizo na tja
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,670
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mgeni humu JF??
     
  6. c

    chetuntu R I P

    #6
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umepotea jukwaa, labda kama unataka iwe ofisi ya chama.
     
  7. c

    chetuntu R I P

    #7
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mlusi??
     
  8. Mr. Politician

    Mr. Politician Member

    #8
    Apr 24, 2011
    Joined: May 16, 2008
    Messages: 74
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Sijapotea wala sio mgeni. Wewe unayeuliza kama mimi ni mgeni ndo hujui jinsi ya kumtambua mgeni.
    Kwa wale waliouliza ni wapi. Mimi nahitaji maeneo ya Dar es salaam
     
  9. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    baadaye mods wakiamka utaona kwenye heading limeongezeka neno ''moved''
     
  10. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ginindo ga?
     
  11. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ninayo hapa gongolamboto ndo nimemaliza kuikarabati baada ya mpasuko wa mabomu.
    Si umeona ID yake?
     
Loading...