Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kupanga hombolo

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ba nso, Sep 28, 2012.

  1. b

    ba nso JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 589
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Wana JF nina hitaji msaada kama kuna mwenyeji wa Hombolo Dodoma, ninahitaji nyumba ya kupanga maeneo hayo ni muajiliwa mpya chuoni. Vile Vile kama naweza kupata kiwanja cha kujenga kwa gharama isiyo zidi milioni moja. Asanteni.
     
Loading...