Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nyumba ya kupagisha inahitajika

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by miss mkweli, Oct 30, 2010.

  1. m

    miss mkweli Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nahitaji nyumba ya kupanga maeneo ya sinza, mwenge au kijitonyama. vyumba vitatu vya kulala, jiko, dinining room, choo cha ndani. kodi isizidi laki mbili na nusu kwa mwezi. wasiliana nami 0713775173
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,970
    Likes Received: 1,111
    Trophy Points: 280
    karibu sana JF, piga hii namba 0755312233, ulizia KITOMAI
     
  3. m

    miss mkweli Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thank nitakutafuta
     
Loading...