Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kununuliwa inahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Nov 1, 2011.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Iwe maeneo ya Mbezi Beach. Iwe imekamilika. Bajeti 200mil.Iwe na Hati miliki. 0717114409
     
  2. Mark.Mboyi

    Mark.Mboyi Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    With that budget go check this house in sinza


    HAYA TENA WANA JF KUNA NYUMBA INAUZWA SINZA KARIBU NA LION HOTEL IMEPAKANA NA BARABARA YA KWENDA KWA<strong> MWAIBULA.</strong>&nbsp;NI MAKAZI YA MTU, NA INA ENEO KUBWA PAMOJA NA MABANDA YA UWANI. INAFAA KWA LODGE AU KWA BIASHARA YOYOTE ILE. BEI INAANZIA 130MIL ILA KUNA MAELEWANO.<br><br>&nbsp;KWA MAWASILIANO ZAIDI JUST CALL THESE NO<br>&nbsp;0714812375<br>0784562131 for more info...​
     
  3. Ishaka

    Ishaka Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nyumba inauzwa Kijitonyama karibu na nyumba za BOT, barabara ya shekilango, kituo ni Mapambano. Nyumba kubwa imezungushiwa ukuta, ina gereji, mabanda ya uwani, kiwanja kimepimwa, ni self contained. mawasiliano: 0713 234 011
     
  4. l

    lily JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwenzenu kawaambia mbezi nyie mnajileta na za uswahilini wapi na wapi!
     
  5. I

    ICHONDI JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 575
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kaka mimi ninaishi mbezi beach, hiyo budget yako inaweza kuwa chini. As a matter of fact kuna viwanja tu
    Peke yake vinauzwa million 200 na zaidi. Labda ufikirie
    maeneo mengine ambayo yanafit budget yako au
    uongeze budget Kama unataka kitu cha uhakika
    Ni ushauri tu kaka don't take it as insult. 200m is a lot of money but kwa Mbezi wanakoquote price kwa dola itakuwa kazi kweli kweli kupata nyumba ya dola laki moja
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    Tena huyu jamaa mwenyewe ndio anaongoza kwa ku-quote price kwa dola,
    Tena bei zake, msingi wa Nyumba tu unauziwa kwa Tshs 300Mil.
    Leo kitomai unatafuta Nyumba kwa Tshs 200, kulikoni???!!!
     
  7. m

    mama cha Senior Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli hizi biashara za kinyonyaji, anauza hadi mil 600 nyumba mbofumbofu leo anataka kwa mil 200. Mimi nauza yangu toangoma viwanja vya serikali mil 100, ina hati umeme
     
  8. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nitumie picha za nyumba ya toangoma. pia niambie ni umbali gani kutoka kivukoni.
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Tegeta vipi? ipo ya 250m
     
  10. m

    mama cha Senior Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenye picha itakua ngumu kidogo b'se cn laptop ila kama upo sereous nipm uje uione. Ni 20km frm kivukm na hakuna jam kabisa
     
  11. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hapo mbezi nimeiona moja inauzwa kwa 80mi lakini haijawa na vigezo vinvohitajika
     
  12. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Panda dau. We mwenyewe unaelewa kitomai.
     
Loading...