Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kununua inahitajika haraka maeneo ya keko machungwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Original Pastor, May 1, 2011.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wana JF Heshima mbele, I appreciate all Member in JF,
    Wakuu nataka kuwekeza Pale KEKO MACHUNGWA kwa anayejua nyumba inauzwa na bei gani chajuu nitampa. tuwasiliane hapa. nataka kujenga Hostel ya Ghorofa moja. Bei Isizidi Milioni 15M Regarding my Budget, Zile nyumba zimechoka sana, mwaka jana nilipata mja 4M lakini nilishindwa ku meet requirement ndo maana nikaona niweke kwenye website yetu wakuu
     
  2. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wana JF heshima mbele tuendeleee
     
  3. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    du kwa bajeti hiyo, buruguni rozana kuna nyumba milioni 150, ipo m 300 toka uhuru road, ila ipo barabara ya mtaa inapita hapo kwenye nyumba.
     
Loading...