Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nyumba ya kisasa ya kupanga magomeni mapipa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by dullymo, Jan 29, 2010.

  1. d

    dullymo Senior Member

    #1
    Jan 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hlw guyz, napangisha nyumba yangu ipo magomeni mapipa na ipo katika hatua za mwisho kumalizika.

    - ina vyumba viwili kimoja master
    - sitting room kubwa na balcon
    - ukumbi mkubwa
    - full tiled floor
    - full gypsum board
    - uwa wa kulaza gari
    - aluminium windows n grills
    - jiko na choo cha nje

    mbele kuna frame 4 za maduka suitable kwa biashara ya vipodozi, salon, dula la chakula, internet cafe nk

    mtaa hauna historia ya wizi au uhalifu wowote.

    nyumba inapangishwa kwa tsh 300,000 kwa mwezi na frame moja ni 150,000 kwa mwzi. kodi inatakiwa ya mwaka mzima.

    contact
    0713 744 144
    0776 744 144 - abdul
     

    Attached Files:

  2. englibertm

    englibertm JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2010
    Joined: May 1, 2009
    Messages: 8,653
    Likes Received: 1,106
    Trophy Points: 280
    is this real nyumba ya kisasa na choo cha nje??
     
  3. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2010
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii ni verandah mkuu sio balcon1 balcon ni ya juu kwenye ghorofa!
     
  4. B

    BARRY JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    masikhara sasa. sijui nyumba ya kisasa kivipi............huyu ni dalali anatafuta pa kuanzia.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,187
    Trophy Points: 280
    mpwa mbona nyumba haijakamilika?
    naomba utueleze ujenzi utakamilika lini, ili tuje kukutafuta.
     
  6. d

    dullymo Senior Member

    #6
    Feb 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwanzoni mwa wiki ijayo itakuwa tayari bro
     
  7. d

    dullymo Senior Member

    #7
    Feb 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heheh mzee mie na kuzunguka kwangu kote sijawahi kuona nyumba ya kisasa ilokosa choo cha nje hata kuwe na choo kila chumba still choo cha nje lazima kiwepo.
     
  8. d

    dullymo Senior Member

    #8
    Feb 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pengine nimekosea hebu nieleweshe nyumba ya kisasa inakuwaje?
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ni Balcony
     
  10. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    choo cha nje unamaanisha choo cha uani au choo cha nje unamaanisha choo ambacho hakiko ndani ya chumba cha kulala ambacho kinaweza kutumiwa na wageni lakini hautoki ndani ya nyumba..


    bei gani ??
     
Loading...