Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kisasa inapangishwa!!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by rbsharia, Sep 22, 2011.

  1. rbsharia

    rbsharia Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni nyumba ya kisasa kabisa ina details kama ifuatavyo;
    1. Ina vyumba vitatu silf contained,sebule na dining
    2. Ina uzio wa matofali
    3. Ina parking kubwa pamoja na bustani ya kupumzika
    4. Jiko na stoo vipo ndani kwa ndani
    5. Ipo Tabata segerea karibu na kituo cha mabasi madogo
    Kujua bei, Wasiliana nami kwa kupata contacts zangu kwenye www.jigambe.com au r.sharia@jigambe.com
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, ungebandika picha hata tatu nadhani ingekuwa vizuri
     
  3. rbsharia

    rbsharia Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa ushauri kaka, ngoja nitatake photoz kisha nitazibandika
     
  4. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ukumbuke kuweka na bei pia
     
Loading...