Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya inapangishwa mbezi makonde.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Tumba, Feb 27, 2012.

  1. T

    Tumba Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nyumba inapatkana mbezi makonde, ina vyumba viwili vya kulala, sebule, jiko na choo cha ndan(public toilet), iko kwenye shared compound, car parking kubwa. Kodi kwa mwezi ni Tsh 200,000 kwa miez 12. Anaehitaj ani pm kwa mwongozo zaidi.
     
  2. kishoreda

    kishoreda Senior Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu laki2 nyingi sana kwa miezi 12 punguza hadi laki na nusu niku pm sasa hivi 2elewane
     
  3. T

    Tumba Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu nimekusoma ila elewa hii n mali ya wa2 mi nafanya kusaidia 2. Haipungui hata senti tano.
     
  4. M

    Mukalabamu Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Di usano mi Niko sokoni Natafuta nyumba maeneo hayo ila nataka ya vyuma vitatu bus kulala
     
  5. M

    Mukalabamu Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Du mi Niko sokoni Natafuta nyumba maeneo hayo ila nataka ya vyumba vitatu vya kulala
     
Loading...