Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya Ghorofa moja Inauzwa (Semi finnished)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by galaxy68, Mar 13, 2012.

  1. g

    galaxy68 Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyumba ya ghorofa moja ipo Kimara stopover - Michungwani area(haijapauliwa) inauzwa bei ya kutupa,Ina Master bed room 3 za ukubwa wa 6x6mtr ziko juu,Bed room ya kawaida 1 ya 5x5mtr iko juu,M/bed room nyingine iko karibu na garage chini,Sitting 2,moja ya juu yenye ukubwa wa 7x7mtrs,na nyingine ya chini (ground floor) ukubwa wa 6x6mtrs,Dinning room kubwa ya kutosha,Public toilet&bathroom,Kitchen kubwa ya kutosha,balcon ya kumwaga,Garage ya kuingia magari 3, Ukubwa wa eneo la kiwanja ni sqm 900, Price 65 mil. for more details contact # 0754 364 363/0719 757 700.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Sq900 kiwanja kidogo sana hata nusu heka hakijafika(30m*30m),bei yako ni kubwa sana kuuza pagale kwa mil65?? Labda kidogo 25mils sio mbaya!!
     
  3. g

    galaxy68 Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inategemea value ya mjengo wenyewe siyo pagale kama unalolijuwa wewe,hiyo 25m yako ni ya kuchimba choo tu.
     
  4. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu huna kamera?
     
  5. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ina hati Mkuu?
     
  6. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Weka picha mkuu...na punguza bei
     
  7. g

    galaxy68 Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja niifanyie mchakato baaade kidogo nitaianika.
     
  8. g

    galaxy68 Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha on process bei nijuze offer yako kwa cellphone yangu.
     
  9. g

    galaxy68 Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imeshalipiwa kila kitu,promise inatoka soon.
     
  10. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kwa maelezo yaliyotolewa, iwapo nyumba haina mgogoro na inafikika kwa gari basi ni bei nzuri sana. Weka picha ili tupate uhalisia zaidi.
     
Loading...