Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya gharama nafuu - Small , simple but beautiful

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Candid Scope, Feb 8, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Ramani za ujenzi wa nyumba husumbua vichwa sana vichwa wengi wanapohaha kutafuta na kubuni ramani iweje. Na pengine tunaangukia kuchagua ramani ambayo umalizaji wa paa lake hutugharibu sana pesa. Nyumba kama hii ni very simple, low cost lakini ina mvuto.

    Ramani hii inatoa fursa ya kuongeza vyumba kirahisi maana alternative ya kuendeleza upanuzi wa nyumba yako ni wazi na rahisi. Na hata mpango wa ujenzi kwa awamu una mshiko sana hapa.

    Tunaweza kukwepa gharama kubwa za ujenzi wa nyumba kwa kutumia ramani ya mjengo wa kawaida ambao hautatugharamu sana pesa ila tu umaliziaji wake tu ukaweza kuwavunja shingo wapita njia wakaahau kama kofia walizovaa zimedondoka baada ya kufika mbali toka kwenye nyumba yako na kupata wageni wasiotarajiwa kuiba ramani na umaliziaji wako.
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hii nyumba ni simple na ina ghorofa (three floors). Haivutii macho, mwenyewe alitaka tu sifa ya kwamba ana ghorofa, na pengine angejenga nyumba ndogo ya kawaida na simple umaliziaji wake ungekamilika na kuleta mvuto.
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    weka floor plans mkuu
     
  4. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu, umetoa points nzuri sana Big up, but tunaomba utuwekee na ramani yake kabisaa make wengine tunausongo wa kujenga tena kwa gharama nafuu.
    asante.
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Haivutii macho kwa mujibu wa nani?

    Kwanini umtake ajenge ndogo, ya kawaida na kumpangia "ili imalizike. haraka na kuvutia" wakati hujui mipango yake ikoje?

    Mnashangaza sana kutuwekea comparison ya mvuto baina ya a simulated complete house and a real unfinished one
     
  6. k

    kimini Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Daah nimeipenda sana hii ramani ,ila*unavo sema kuwa*gharama yake itakuwa ndogo,unamaanisha ni kiasi gani??????
    kwa sababu suala la gharama ndogo au kubwa huwa linategemea kutoka mtu mmoja hadi mwingine. labda niambie gharam ndogo ni kiasi gani ????kwako Mkuu*.
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwangu mimi naona nyumba hii ni ya gharama nafuu kuanzia paa lake ambalo ni la moja kwa moja na halina complications. Halafu ndogo kwa kuanzia maisha, na nipatapo nafasi naweza kuiongeza nipendavyo. Hii inatoa moyo kujiamini kufanya.

    Naachana na mambo ya vigae uwanjani mimi naona tu nyumba yenyewe licha ya mapambizo mengine naona poa sana.
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu hebu toa ofa ya full ramani.
     
  9. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Thanks mkuu!! Nipo katika hatua ya maandalizi ya kuanza hii shughuli. Nimeipenda sana!
     
  10. P

    Paul S.S Verified User

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Ramani please
    na kama upo kibiashara sema tu bei au jinsi ya kuipata.
    Angalizo kama umechukua toka kwenye site za wenzetu then huo unafuu sidhani kama utakuwepo
     
  11. T

    Tag heuer Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nenda kwenye website inaitwa MOLADI BUILDING COMMUNITIES utapata majibu yote. Kwa kweli ni rahisi mno na inatia moyo.
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks a million.... Some marketing approaches really freak me out.
     
  13. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kaka mbona umekuwa mkali hivyo? CS ametoa tu mawazo yake, kama ameona haivutii basi ni kwa mujibu wake. Na kama ni nyumba yako, nakupa ushauri wa bure: Kweli inavutia, lkn inawavutia njiwa na kunguru kufanya maskani hapo.
     
  14. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ni plan nzuri sana kama una kiwanja kidogo
     
  15. F2S

    F2S JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 16, 2008
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio rahisi kiasi hicho kwani ramani hutegemea mahitaji yako kama jiko, sebure, vyoo, master,vyumba, study room nk na uhusiano(location) kati ya kimoja na kingine.
     
  16. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Thubutuuuu! Inategemea una ngapi mfukoni. Yale yale ya balanced diet
     
  17. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hii nyumba nayo siyo ECONOMICAL mkuu.

    Sasa hiyo minguzo ya pembeni ni ya nini? Mapambo? Khaaa!! Ni kupoteza fedha bure tu maana hapo hakuna any load acting above it. Kuta hizo ndefu nyeupe na zenyewe ni kupoteza hela tu.

    Kama zilikuwa na maana ya kuwa ni Pambo, basi ingelikuwa heri zijengwe katika mpango kwamba, siku moja mtu waweza kufumua na kuweka gorofa moja juu yake. Ila nikiangalia sioni uwezekano wa kuweka Beams na mwisho floors.

    Ingelikuwa hata busara zaidi kuweka juu yake TAA ambazo zingelipendeza zaidi na kufanya nguzo ziwe na kazi fulani ya muhimu.

    Hilo ghorofa jingine, naungana na wewe kuwa ni Kinyaa. Utafikiri Gypsy wanavyojenga kwao Rumunia kwa hela za wizi na ujambazi wanaoufanya dunia nzima ukiachia hela za UMATONYA. Hopeless kabisa hilo ghorofa na ni mfano LIVE wa limbukeni aliyepata hela na kuanza kutimiza ndoto zake za ghorofa wakati hata shule hakuenda.

    Ukiwa na hela, tafadhali watafute wataalam wakutengenezee kitu kizuri na cha maana.
     
  18. 1

    19don JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    unasema gharama nafuu tupe gharama zake ni tsh ngapi hadi ikamilike na ina vyumba vingapi
     
  19. MANI

    MANI Platinum Member

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Mwalimu si unajua kila mtu ana taste zake?
     
  20. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hiyo nyumba ni master plan, hulazimiki kufanya hayo manguzo ambayo ni decoration tu, unaweza kusmamia hapo kujenga plan inayoendana na unavyotaka.
     
Loading...