Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya bei rahisi inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by iMind, May 2, 2012.

  1. i

    iMind JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Ni nyumba ya kisasa kabisa, iko kitunda/kipunguni karibu na moshi bar. Ina sebule ya kupumzika, sehemu ya kulia chakula, vyumba vitatu vya kulala, kimoja kikiwa na choo na bafu (master bed room) na stoo.
    Imepigwa plaster nje na ndani, imewekwa tiles pamoja, ceiling board (qypsum), frame za mirango na madirisha. Bado kufuwekwa milango, madirisha na rangi tu.
    Bei ni maelewano.
    Wasiliana na paulo kwa namba 0715634825, au 0755634825
    2012-04-26 16.24.26.jpg
    nyumba inavyoonekana kwa mbele
    2012-04-26 16.22.01.jpg

    nyumba inavyoonekana kwa nyuma
    2012-04-26 16.23.34.jpg
    nyumba inavyoonekana kwa ubavuni
     

    Attached Files:

  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bei ya 'maelewano' ndo sh ngapi? acha uswahili.
     
  3. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ngoja tucheki
     
  4. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmmh hebu itupie hiyo bei hapa kwa jamvi ili tuitathmini kuwa ni rahisi kweli au; ili hizo namba sasa tutazitumia kwa kubargain"
     
  5. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dalali gani unaficha taarifa muhimu kama bei bana! AU unataka kutu delila?
     
  6. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Funguka,weka bei hapa,kama unafanya udalali bila ujanjaujanja hauna haja ya kuficha!!
     
  7. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Ngoja nimpigie akinipa Bei niiweke hapa jamvini.
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kwa mnaojua kuestimate nyumba kama hii inaenda kama shilingi ngapi,sitaki kusumbua vicredit vyangu kny simu...nataka kujua kama ninafford ninegotiate au si afford nisepe...
     
  9. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Nyumba nimeipenda ila tatizo ni hapo kwenye red, watoto watasoma kweli kwa kelele za BAr?
     
  10. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Hiyo nyumba kwanza value kiwanja maeneno ya Kipunguni ni kiasi gani say labda 20m , halafu nyumba kweli imetulia sana na inaelekea bado sio kubwa sana weka kama another 20m za kufanya finishing nzuri. nikimaanisha milango na madirisha na vikolomwezo vingine. then na nyumba yenyewe kwa jinsi ilivo inaweza kurange between 150m to 200m usicheze na kujenga bwana !
     
  11. i

    iMind JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Moshi bar ni kituo cha mabasi/centre haipakani na bar kama unavyofikiria.
     
  12. JS

    JS JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kipunguni huko kuna watu wanahamaishwa kwa ajili ya kupitisha bomba la gesi.hiyo nyumba haijapitiwa na mkasi wa kuvunjwa kweli usije ingiza watu hasara?
     
  13. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    asante,duh hio bei siiwezi....hivi hamna vinyumba vya milion kumi hadi ishrini.?.....:love:
     
  14. i

    iMind JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Haiko kwenye mpango wa kubomolewa. Ningefurahi kama ingekua kwenye mpango huo, maana sasa hivi ningekua najiandaa kuvuta changu mapema. Watu wanalipwa pesa nzuri sana. Usiwe na wasi wasi
     
  15. i

    iMind JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Usiogope, hii ni nyumba ya bei rahisi kama nilivyosema awali. Piga simu au text (SMS) kuuliza ni bure. Karibu
     
  16. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,884
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Mkuu usimtishe Jestina bana
     
  17. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mkuu mbona unasita kutaja hio bei rahisi hapa?:embarrassed1:
     
  18. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    na nimetishika kweli...lol
     
  19. i

    iMind JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Mkuu usiwatishe watu. Ni kweli inahitaji kama 20m kukamilika.Hii nyumba haifiki hata 100m ikikamilika, katika ubora wa juu kabisa, pamoja na ukuta na gate.
     
  20. i

    iMind JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Unajua wengine ukishaweka bei hawatanunua, kwa sababu wanataka wanunue let say kwa mil 80 (Siyo bei yake) halafu wakatambe mtaani kuwa wamenunua nyumba ya mil 200. Ndo maana tunaogopa kuanika bei hapa. Bei ya kuuza ni siri kati ya muuzaji na mnunuzi. Jitose tu mzee, uliza
     
Loading...