Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya barabarani inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by KALYOVATIPI, Jul 10, 2012.

  1. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ipo buguruni karibu na reli iendayo ubungo ina nafasi kama ya mita 5o kwa 25 bei mil 35o ni pm upewe namba ya simu nipale barabara ya mnyamani
     
  2. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo ipo kwenye road reserve?
     
  3. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama una hizo mil 35o labda kama unataka kujaza au kuleta malumbano tu we nenda chanika au mbezi mambepande utapata hadi mil 5
     
  4. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hiyo Magufuli ataifyeka sasa hivi tu. Nadhani ndo maana mwenye nayo anataka kuiuza ili alale mbele. Nyumba ya barabarani?!
     
  5. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    wewe mwenye nayo hyo mil 350 inunue mwenyewe hyo nyumba, na kama unawajua hao wenye mil 350 si uwatumie PM kuliko kuweka advert public ilhal unawajua hao wenye mil 350. Unashida halafu unaleta jeuri.? Ebooo.
    sijui ni lini watu watajifunza namna bora ya kufanya biashara na kupromote bidhaa zao wanazoziuza.
     
  6. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwani unapofungua duka unategemea wateja waingiao wote watanunua wengne ni vichaa wanataka malumbano kama ww na huyo posta wa upuuzi hapo juu na kifupi sina shida ya hela nina shida ya vp zitaongezeka.
     
  7. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    kama huna shida ya hela kaa kimya na utoe tangazo lako. Na infact cpo hapa kwa malumbano na sina shida na hyo nyumba. Lakn jibu ulotumia si la kistaarabu kwa mfanyabiashara anayeuza bidhaa yake na usikute wewe ni dalali tuu hata gharama halisi ya nyumba hujui. unaijua nyumba ya mil 350 inavyokuwa ama umekurupuka na kuropoka mil 350.? Ipe hela thaman yake bwana.
     
  8. C

    CAY JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hujielewi na hujitambui!
     
  9. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Najuta kukumbana na uozo wa maneno umeambiwa nyumba inauzwa mil 35o yule mwenye uhitaji ndo angezungumza sasa wewe hata uhitaji unakuja kujaza page tu hapa na mimaneno yako ya kuudhi sasa unasema eti niipe pesa thamani yake we hyo nyumba umewahi kuiona? kama mmetoroka milembe rudini mkaendelee na dozi .
     
  10. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Najuta kukumbana na uozo wa maneno umeambiwa nyumba inauzwa mil 35o yule mwenye uhitaji ndo angezungumza sasa wewe hata uhitaji unakuja kujaza page tu hapa na mimaneno yako ya kuudhi sasa unasema eti niipe pesa thamani yake we hyo nyumba umewahi kuiona? kama mmetoroka milembe rudini mkaendelee na dozi .
     
  11. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe ridhika na jibu moja tu nakuheshimu unapomwambia mtu ambae hata anaweza kukujibu kuwa nakuheshimu jipime ndugu yangu
     
  12. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umenikela sana kuna mbwa mmoja kama ww aliniambiaga mavi kama hayo nilichomwambia ajipime Msiwalazimishiege watu ban
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Daah! mzee!
     
  14. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hizi bei unaweza kukuta zinalingana na za kule Newyork Marekani.
     
  15. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Je nyumba ina hadhi kama ile ya Ezekieli maige? alafu ipo bugurun!!!!!!!!!!

    mleta mada hajui marketing, biashara haigombi ndugu, mteja mfalme mbembeleze ili akupe pesa eboooo we wa wapi chaliii?
     
  16. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wamekuingiza mtegoni, nawe umeingia kichwa kichwa hadi umepoteza focus ya ku-promote biashara yako. Matokeo yake mnatoleana lugha chafu, mwishowe utashindwa kuuza hiyo nyumba yako kupitia JF. umenifurahisha zaidi pale uliposema kwamba huna shida ya pesa ...una shida ya kuongeza pesa, Bill gates mwenyewe mpaka leo anasaka noti kwa kuleta bidhaa mbalimbali za microsoft. sembuse wewe ndugu wa buguruni mwenye kiwanja kilichopo road reserve, tena squatter yenye ukubwa wa 50 kwa 25? Jipime mwenyewe hapo.
     
  17. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,680
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    ndani ya hii nyumba lazima itakuwa imejaa matusi na lugha za kebehi kama mleta mada ..... ati anasema hana shida ya hela .... itoe bure hiyo nyumba basi kama huna shida ya pesa

    very narrow thinking
     
  18. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nasikitika kuwa nimepata bahati mbaya wachangiaji wa post yangu 99% wanamatatizo makubwa ya uelewa au ni utumiaji wa vilevi kwa muda mrefu poleni sana.
     
  19. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    We nae upo dunia gani kkoo banda la miti linauzwa hata one milion dolar
     
  20. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Akili yako imeingia vumbi
     
Loading...