Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba y KUPANGA

Discussion in 'Matangazo madogo' started by CHIJANYE, Oct 9, 2012.

  1. C

    CHIJANYE JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nahitaji.nyumba vyumba.viwili sitting room jiko na choo iwe na luku yake na maji yawepo isiwe uswazi kunakojaa maji vyumba viwe vikubwa maeneo mwananyamala, kinondoni makumbusho bei Nina 150000 mpaka 180000 nalipa mwaka namba 0715696920
     
  2. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu hiyo bei umekosea au? Hiyo laki moja na nusu ni kodi ya chumba kimoja tu chenye choo chake maeneo ya makumbusho.

    Kwa specs ulizotoa na ili usipate uswazi andaa 650,000 to 9000,000 ili upate nyumba maeneo ya makumbusho au
    kinondoni.

    otherwise uwe tatari kupanga mabwepande au kibaha.
     
  3. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Nyumba ipo 2 rums za kulala, sitting rum, jiko na choo makumbusho bei 450 kwa mwez kod mwaka,, nyingine ipo survey kama hiyo hiyo sema imeongezeka 1 master bedrum kodi 500 kodi mwaka,,, pia kuna chumba na sebule selfu,, ipo bamaga bei 200 kodi mwaka.. Usisahau kuongeza mwezi wa dalali,, kama upo serious ni pm nikuunganishe na mtu as sipo dar...
     
  4. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Bei ya nyumba maeneo ya kimara ikoje?
     
Loading...