Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba/vyumba vya kupanga Morogoro

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kapuku83, Oct 3, 2012.

  1. K

    Kapuku83 Senior Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau natafuta nyumba/chumba na sebule katika manispaa ya Morogoro hasa maeneo ya Bigwa yote mpaka mwanzo Mgumu,Misongeni,Kola na nanenae au popote ndani ya manispaa ya Morogoro,kikubwa vyumba viwe na umeme na maji!mwenye taarifa naomba msaada wake tafadhali
     
  2. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe upo maeneo gani mkuu?
     
  3. C

    CAY JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tafuta dalali wakusaidie!
     
  4. K

    Kapuku83 Senior Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu!ngoja nijaribu kuulizia madalali wa maeneo husika,japo me ni mgeni sana na Morogoro!ndio maana nikahisi hapa Jf labda kuna wadau wanaoweza jua upatikanaji wake
     
  5. C

    CAY JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mtafute dalali yeyote then umwambie priorities zako.hawa madalali huwa wanakuwa na connection na madalali wenzao.Jaribu ths no 0718 840 780,065 180 796.Ila cha msingi uhakikishe unawaambia nini unachotaka na ustick hapo.Madalali huwa na tabia ya kufanya tofauti na matakwa ya mteja,lengo lao ni kupata pesa yako tu.
     
  6. K

    Kapuku83 Senior Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante sana mkuu,ila hii namba ya pili naona kuna tarakimu moja umesahau,nashukuru sana mkuu
     
Loading...