Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba/Vyumba Vinatakiwa...

Discussion in 'Matangazo madogo' started by BabaDesi, Dec 5, 2009.

  1. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Salamu WanaJF. Kuna MwanaJF mtarajiwa ambaye amepata uhamisho kutoka mikoani kuja jijini anatafuta Upande/Vyumba Vitatu ama nyumba nzima (kama bei sio maumivu sana!) maeneo ya kuanzia Kimara hadi Mbezi Mwisho na Viunga vyake. Anaomba Msaada. Budget yake ni Tshs Laki Moja hadi Laki Moja Unusu. Maongezi yapo kama Kitu ni Kizuri na gharama ni kubwa zaidi ya Budget aliyojiwekea. Akipata Kwa Miezi Sita kwake itakuwa nafuu Sana.
     
  2. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Habar nzuri mkuu.
    Aluu cha muhim tafuta dalali wa eneo husika unless upate m2 dalali wa kujib hii thread yako ambae ni mwana jf.
    Nilihangaika kupata nyumba na hawa madalal but nashkur nshapata sasa. Nliweka nami tangazo hapa jf ikawa haikusaidia; ndo maana nkakushaur km hapo juu.
    Pili hawajamaa watakuzungusha kukuonesha nyumba na kila wakikupeleka kuona unawapa kuanzia buku 5.
    Hii ni mizunguko inayochosha na inakua vizur anaetaka nyumba ndiye azunguke na dalali nikimaanisha jamaa yako inabid aje mwenyewe kufanya iyo kazi unless wewe una mda huo na utakchopenda wewe na yeye atapenda ndo unaweza msaidia kuzunguka huyo jamaa ako.
    Ni ushaur 2.
    Thanx
     
  3. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna nyumba nzuri sana inasifa kama hizo ulizotaja iko Kibamba Hospital,Tuwasiliane!!!
     
  4. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sure unless kuna madalali humu otherwise itasumbua kidogo
     
  5. p

    pruzangi Member

    #5
    Dec 6, 2009
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi najua Nyumba Ipo Kirumba Mwanza wasiliana na 0712449541
     
  6. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    Sugar wa Ukweli, Asante kwa taarifa hii. NimekuPM.
     
  7. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    ....teh teh, Mkuu sijui ni mzaha? Maana tangazo langu limetamka wazi kabisa kuwa jamaa yangu anahitaji vyumba KIMARA/MBEZI MWISHO halafu mkuu unazungumza habari za Kirumba? :)Anyway, Asante kwa Taarifa.
     
  8. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu, Ushauri wako umetulia. Nitaufanyia kazi huku nikiendelea kusubiri wanaFJ wengine kuchangia. Asante.
     
Loading...