Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba sita za mganga wa jadi zachomwa Geita.... Diwani wa CHADEMA atiwa mbaroni.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Aug 17, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,187
    Trophy Points: 280
    Geita
    kumelipuka, jana saa moja usiku wananchi
    wamecoma nyumba sita za mganga wa jadi
    anayetuhumiwa kujenga kwenye eneo la
    soko.
    Diwani wa kata ya Kasamo kakamatwa na
    polisi kwa tuhuma za uchochezi.
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    du,sijaipenda sana ila waliohusika washughulikiwe kama kuna uchochezi ila kama ilisharipotiwa kwenye vyombo vya dola na wakakaa kimya hilo ndilo fundisho.
     
  3. i

    ipogolo JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 1,772
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    mungu wangu nini hicho? nani amempa mganga huyo kiwanja ambacho ni soko, wana geita watanunua wapi misosi. Diwani wa CDM anaingizwaje hapo?
     
  4. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hii ni hatari sana.
    Leo nyumba ya mganga imepigwa kiberiti, kesho sitashangaa kusikia nyumba ya mchoa imepigwa moto.
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hiyo red husomeki mkuu!
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    eneo la soko ni eneo la manispaa inakuwaje mganga ajenge eneo la soko? Hp kn harufu ya rushwa. Pia kuchoma nyumba hz moto si jambo zuri, na km diwani alishawishi hakufanya vyema na inawezekana kasingiziwa. CNA IMANI NA MAGAMBA WANAWEZA WAKAWA WAMECHOMA WENYEWE ILI KUMBAMBIKIZIA DIWANI WA CHADEMA KESI! TAFADHALI MTOA MADA HEBU TUJUZE MAZINGIRA KUHUSU TUKIO LILIVYOTOKEA
     
  7. w

    woyowoyo Senior Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakwanza alikamatwa na bunduki mwingine anachochea wanainchi wakachome hivi hawa madiwani waliwakota wapi?
     
Loading...