Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba nzuri inapangishwa Tegeta- nyaishozi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Reasoning, Jul 14, 2009.

  1. R

    Reasoning Member

    #1
    Jul 14, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyumba inapangishwa iko Tegeta -Nyaishozi- karibu mita 500 tu kutoka barabara ya lami -bagamoyo road (upande wa beach). Ina vyumba viwili vya kulala-mojawapo ni selfcontained, ina sebule, dining, jiko na choo/bafu la public. Nyumba iko ndani ya fence ya ukuta wa matofali na ina geti imara. Pia ina umeme wa luku na maji ya uhakika. Ndani ya fence kuna sehemu kubwa ya wazi inayoweza kulaza magari zaidi ya 8. Pia ina banda dogo pembeni inayoweza kutumika kama jiko la nje. Nyumba yote ina ceiling board ya gypsum. Nyumba iko kwenye plot iliyopimwa na ina Hati.
    Malipo kwa mwezi ni 150,000 na yanalipwa kwa mkupuo wa mwaka. Mawasiliano ni kupitia namba 0713 315808
     
  2. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2009
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Weka picha mkuu watu tuone nyumba ilivyo na madhari yake. Hiyo ndo biashara rafiki yangu.
     
  3. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mnapoweka matangazo ya gari na nyumba wekeni picha pleeease
     
  4. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 435
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Mkuu Weka Picha ya hiyo nyumba
     
  5. Typical

    Typical JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kweli kabisa weka some pics.
     
  6. The Native Son

    The Native Son Member

    #6
    Jul 14, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    weka picha ya nyumba mzee, vp bado ipo?
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    picha zinaweza kudanganya macho, mkitaja si muende kuiangalia! ameshatoa maelekezo ilipo
     
  8. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Samahani MN, picha tu inatosha mtu kujua anakutana na nini, ndipo atakwenda wengine view ya nyumba tu inaweza mfanya asiende au aende sio maelezo. Tembelea Belleview, mybeach websites uone wanavyozitangaza hadi site zina picha, hata bila hati mtu unaipenda utaitafutia. Kama ni biashara kweli iboreshwe.
     
  9. b

    babalynn Member

    #9
    Jul 14, 2009
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona unaogopa kuweka tupicha tuwili-tutatu? unatupa mashaka namna hiyo......
     
  10. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Mfahamisheni namna ya kuweka picha hapa ,labda haelewei,natumai pingine picha anazo kwenye hadi diski ila kuziweka Jamii forums ndio kindende :D
     
  11. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu,

    Vipi unauza mbuzi akiwa ndani ya gunia?
     
Loading...