Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ndogo ya nyuma yapangishwa -nyuma ya mabibo hostel

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kaygeezo, Oct 24, 2011.

  1. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    INA VYUMBA VIWILI ,SITTING ROOM ,PARKING ,FENCE ,LUKU SHARED
    Choo na Bafu ni vya nje. Inafaa sana kwa walio single.
    nipigie(sms + beep zakubalika + PM) 0754964911
    Bei 90,000TZS kwa mwezi ,kodi ya mwaka.

    Mabibo hostel kwa nyuma kuna njia ya kutokea kibangu ,na tabata kisukuru.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    bei nzuri sana ngoja waje wanaohitaji
     
  3. Nyaubwii

    Nyaubwii JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu hapo kwenye red hebu fafanua vizuri. Kwa sisi tulio na familia vitu gani vinatuzuia kuishi hapo.
     
  4. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu nibeep nikupigie...
     
  5. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmh, mbona kodi ndogo sana? Weka picha ya nyumba mkuu kabla hatujawasiliana.
     
  6. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unataka kodi kama za sinza?..nyumba yenyewe ni ndogo pia ,na maeneo hayo kodi sio kubwa ,picha ntaweka,lakini nipe muda kidogo.maana ni mpaka niende hapo mjengoni..ila nitafanya hivo.(kodi zaidi ya iliyotajwa pia itapokelewa :))
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Title ilinichanganya kidogo...............lugha za mjini bwana
     
  8. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole mkuu
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Dah nilidhani mambo ya malavidavi!
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    daaah nimecheka hadi basi
     
  11. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    he he,kazi kwako
     
  12. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Kaygeezo ni kijana mkweli akisema kitu inakuwabni hivyo,sasa msiwe kama wale baba zangu wa miaka ya 40 ambao wakienda dukani hutaja bei kubwa wakiamini kitu cha bei ndogo sio madhubuti,enzi hizo nilikuwa namsikia babu yangu akiisifia baiskeli yke hii Railege au hii Humber(baiskeli za ukweli miaka hiyo)nimenunua elfu ishirini,yule Patel Jaghabai aliisema anauza sh 15 mimi nikasema niuzie ya ishirini(ilihali baiskeli ni hiyohiyo)sasa Kaygeezo kasema nyumba ni 90,000 tayari watu mmeshakuwa akina Thomaso,lakini jibu kawapa huko Mabibo ni tofauti na Sinza ,na Masaki ni tofauti na kwa Diamond teh teh
     
  13. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hata mie nilidhani kuna bibie anapangishwa!
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Unajua mie nilielewa jamaa ana nyumba ndogo yake sasa anapangisha ''nyuma'' ya huyo nyumba ndogo........angesema banda la uani
     
  15. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #15
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maji pia yapo ,japo yanatoka mara 1-2 kwa wiki
     
  16. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #16
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawashukuru wadau mliokuja kuicheki nyumba
     
  17. kaygeezo

    kaygeezo Senior Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyumba bado ipo wahitaji
     
Loading...