Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ndogo raha bana - wanaume tu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nduka Original, Oct 16, 2011.

  1. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakubwa kwema?
    Jamani mwenzenu nimepata kanyumba ndogo kapya yani maisha raha kweli kweli.
    Shida kanasema lazima nikapige bao zisizopungua tatu na mimi kweli siwezi nimezoea kabao kamoja v2 na mama.

    Je nifanyaje? Nikachape au nikateme?
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    umeniharibia mood ya kuendelea kushinda JF usiku huu hebu nlale................NA HUU UPUPU NIKIAMKA NISIUKUTE.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,519
    Trophy Points: 280
    kuna watu hawakunielewa na ile thread ya nyumba ndogo.....
    sio lazima kila mwanaume awe na nyumba ndogo na wala sio ujanja wala fashion....

    unaweza kuwa muaminifu kwa mkeo na ukawa MWANAUME ZAIDI....
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Mabadiliko kuelekea ushoga huanza poooole polee
     
  5. h

    hayaka JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tena unajiita mwanaume unakuja kutaka ushauri wa kipuuzi kama huu. unafikiri ni fahari kuwa na nyumba ndogo? grow up men?
     
  6. h

    hayaka JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tena unajiita mwanaume unakuja kutaka ushauri wa kipuuzi kama huu. unafikiri ni fahari kuwa na nyumba ndogo? Kama mkeo anakushinda nyumba ndogo utaiweza? grow up men?
     
  7. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mzee kama wewe umeona ni upuuzi kwango siyo. Nyumba ndogo ndo inanifanya nipunguze stress.
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    utaliwa kiboga baba, wewe shabikia tu nyumba ndogo
     
  9. M

    MyTz JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kateme, halafu achana na hako katabia...
     
  10. h

    hayaka JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama inakupunguzia stress si ungekuwa unajua bao za kupiga wala usingeomba ushauri. inakuongezea stress ndo maana hujui uamue nini!
     
  11. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nani anile kiboga wakati nakula mzigo wangu taratibu.
     
  12. V

    Vumilia Shida Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwi kwi kwiii.
     
  13. V

    Vumilia Shida Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tpuuuu! Kwaio wewe ukiwa na stress unakimbilia nyumba ndogo? Tena kumbe haimalizi stress bali inapunguza. Natanguliza pole za dhati kwa mkeo!
     
  14. V

    Vumilia Shida Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thank you @Hayaka
     
  15. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Tatizo Boss umewaposha hawa mana inaonyesha sasa idadi ya wana Jf kuwa na nyumba ndogo itaongezeka.

    Then umewafanya dada zetu humu wajione wanyonge na wakubali tu kuwa waume zao bila nyumba ndogo z impossible.

    My take
    usichopenda kufanyiwa na ww usimfanyie mkeo.
    Kama hutaki kusalitiwa na ww usisaliti.

    What goes around,comes around
    Ni mtazamo tu.
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahahahahaha, mi mood iliharibika ila post yako imenichekesha sana. lol
     
  17. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    It's too late now. Unaona sasa matokeo? ungefikiria consequences BEFORE you post.
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,519
    Trophy Points: 280
    take it from me
    mwanaume aliekamilika hawezi kutafuta 'nyumba ndogo ' kwa sababu Boss amesema its okay hapa jf...

    unless definition ya mwanaume imebadilika...
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,519
    Trophy Points: 280
    wapo wanaume na tena ni wanaume kamili hawafagilii nyumba ndogo
    no matter what......
    watu hufanya choices regardless nani kasema its wrong or right
    do i have that big influence..???????
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaaaaaaa! Bosi pengine umesahau kwamba ukimfundisha mtu kuua, ni ngumu kudhibiti namna ya kuua. Wapo watakaotumia msumeno kuua, wapo watakaotumia kisu, wapo watakaotumia minyororo, wapo watakaoua kwa kufumua utumbo wa mtu n.k. Kifupi dhambi ukisha ianzisha, itaendelea kutokea kwa namna mbalimbali.

    mtoto ukimfundisha wizi, huwezi kumdhibiti kiasi na aina ya mali ya kuiba mkuu.
     
Loading...