Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ndogo ni karaha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BLUE BALAA, Mar 6, 2012.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli zinachosha na tabia zao za mizinga.
    Halafu uankuta mna ka beef lakini lenyewe haliachi kutuma message za kupiga mizinga.
    Utasikia jamani baby nina shida sijui ya nini, pumbavu nyie mkoma mtafute wa kuwaoa.
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Na wewe ukome uache kuwatafuta.
    Unataka ule tu usiliwe?!!
     
  3. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yamekukuta nini
     
  4. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    we si ndie uliomtafuta huyo nyumba ndogo? Kama anakukera unashindwa nini kumuacha?
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ukome mwenyeweeee......!!! Na bado, ulitakiwa upigishwe kwata mpaka uombe pooo!!!!
     
  6. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halafu wewe cute leo tu umeanza kiburi?
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wadau wesha note kua ni topic yenye wadau baasi inakua lolote lile lasemwa ilimradi tu ihusiane na Nyumba Ndogo... na threads chache ambazo zinakua za Msingi anymore on the Topic... it is becoming so tiresome.... Sorry if by any way am out of line ila ndo ukweli wenyewe....
     
  8. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,309
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    sio wote wako hivyo.umeliwa unalalamika nini?kama huyawezi kaa pembeni
     
  9. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    no you are nat,you have spoken my mind. Am so tired of the 'nyumba ndogo' threads.
     
  10. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nahisi wewe ni nyumba ndogo ya mtu ndo mana unakuwa na hasira unajua na wewe ni moja ya karaha huko kwa mume wa mtu. Thread za nyumba ndogo zinaandikwa sana kwasababu hili ni janga na linasababisha matatizo mengi kama magonjwa ya ukimwi, kurudisha maendeleo nyuma, kusababisha watoto yatima na kukosesha amani. JF kama social media must play its part in stopping it. Wewe ulitaka members wa JF waitishe mkutano wa hadhara ku campaign. JF inasomwa na mwatu wengi sana hivyo ujumbe ni rahisi kufika. KEEP DISTANCE PLEASE
     
  11. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kabakabana wasiliana na AshaDii nimeshampa majibu. Ila nahisi na wewe ndo walewale.
     
  12. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kwani ulilazimishwa kuwa na nyumba ndogo?? ulipenda mwenyewe kahiyo kubali yote " mla vya wenzie nae huliwa kaka..... unalo hilo limekuganda ...."
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nyumba ndogo mnatafuta wenyewe mkishindwa mnalalamika kama vile mtu kalazimishwa ...
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    hahahaha..... Umenifurahisha.... Indeed Nimecheka... Na bado ni asubuhi, Kwa hili kama ungekua karibu ningekukaribisha chai ya Tangawizi na Iriki ama ya Maziwa according to your choice.....

    Acha assumptions Shetani.... Mimi ni moja ya wadau ambao wamesimamia na kudiscuss hii topic vilivo... Ni haki yangu kua fade up. Nyumba ndogo whether we like it or not, IPO. You can not handle it... Then hapo in Purple... I throw your advice at your face dear for you need it more.... For FYI Sifanyi vitu I can not handle na wala sibahatishi... Nikiwa nyumba ndogo I would be a Kungu of nyumba ndogo.... Enways untaka majibu ya Nyumba Ndogo ins and outs?? Great inputs... Great Discussions...

    Courtesy ya The Boss..... LINK

    Courtesy ya Roulette..... LINK

    Kuhusu watu kua huru kudiscuss hapa at JF.... Of couse you are right.... ila kumbuka kua tunaojadili na kudiscuss ni wale wale kila siku, Kama ulivoona response ya my fellow members i.e Kabana, na Likes za Tausi Mzalendo... Ni wazi we feel the same way, the only difference ni kua Nimekuambia outrite.

    BTW Mimi ni muislam... ni mke Mkubwa.... na hata kama incase ingekua yupo mke mkubwa ningejulikana kama mke wa pili for ni halali na si haramu kama ilivo kwa wenzetu Wakristo katika upande wa dini....

    Kua na siku njema....
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huhuhuhuhu! Mkuu umechoka kuwa KIDUMU? Pole sana!
     
  16. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Epuka nyumba ndogo, Kaa na mkeo na kama bado hujaoa subiri mpaka ukioa
     
  17. M

    Makunga JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 80
    sasa unalalamika ili iweje,nani alikutuma kutafuta nyumba ndogo.kama umeshindwa kaa kimya,kuna wenzio wanazipenda na wanazifurahia.
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Triple LiKe

    That's my girl!

     
  19. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Yaani bora mtu aandike tu.........sasa AD we si ndo uko huko "tume ya uchaguzi" (MOD) hebu fanyeni mambo ya kuweka vinasaba tuondokane na hii kadhia
     
  20. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Naona umeamua kumkafini kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
Loading...