Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba nauza nyumba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mpevu, Dec 13, 2011.

  1. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    View attachment FLOOR_PLAN[1].pdf Wakuu,
    Nikiwa ni mdau hapa jamvini, napenda kuwatangazia kuwa nauza moja ya nyumba zangu ambayo nimeijenga eneo la Kinyamwezi-Chanika kama ifuatavyo:-
    1. Ina 2-bedrooms,
    2. Ina 1-master bedroom,
    3. Ina dinning,
    4. Ina kitchen,
    5. Ina stoo ndogo,
    6. Ina veranda 2 i.e (ya mbele na uwani),
    7. Ina eneo la fence/frames kwani kuna barabara ya mtaa yapita,
    8. Gari zafikika.
    9. Umeme (nguzo tayari zimetandazwa)
    10. Bado sijakipima waila baadhi ya majirani wameshapimiwa na offer tayari.

    CONDITIONS:
    a) Haijaezekwa bado,
    b) Imejengwa kwa viwango vyote tangu msingi mpaka rinta (msingi na rinta nondo zake ni za kusukwa),

    REASON TO SALE:
    Ukata, hali mbaya kiuchumi, kushindwa kuimalizia.

    Bei ni Tsh: 30Mil.
    SAM_0444.JPG


    Kwa mawasiliano nami mwenye mali ni:-
    0715-988888
    0779-333334
     

    Attached Files:

  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Pagale la 2 bedrooms for 30m?
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    Usiseme pagale, chonde 'thubutu' kujenga na kisha ulinganishe na 'pagale' ndipo maana halisi utaipata.
     
  4. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapo sio kuna mkondo wa maji kweli?
     
  5. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kiwanja kina ukubwa gani?
    Vyumba vina ukubwa gani?
    Eneo lililojengwa lina ukubwa gani?
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Pagale si tusi ndugu.......ni nyumba iliyofikia stage uliyofikia i.e haijaezekwa
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Nini maana ya nyumba?

    Mkuu hiyo bado haijaitwa nyumba!

    Infact hapo ulipoishia kwa maana ya ujenzi haijafikia hata nusu ya gharama kamili ya ujenzi.....
     
  8. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa bei hiyo mkuu na nyumba yako haijafika hata nusu ya gharama za nyumba bado parefu
     
  9. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli mkuu,hii lugha niliisikia kanda ya kati,nyumba ambayo haijaezekwa ndo inaitwa ivyo
     
Loading...