Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba na viwanja vinahitajika jijini mwanza

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Gokona, Sep 21, 2010.

  1. G

    Gokona Member

    #1
    Sep 21, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyumba ya vyumba viwili self contained,sebule,jiko zinzhitajika maeneo ya Bwiru,Kirumba,Nyamagana,Nyegezi,maeneo ya CBE Mwanza na viwanja na mashamba vinahitajika pia maeneo ya nyegezi,malimbe,nyakato,buhongwa,buswelu,kikubwa cha kuzingatia bei ni ya kitanzania nikiwa na maana wanaohitaji ni watanzania wa kawaida tena watumishi wa kada ya chini lakini wanauchu wa kujiwekea rasilimali kwa klipato kidogo wanachopata.
     
  2. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hao wa kipato kidogo wamepata wapi hela
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    :confused2:
     
  4. G

    Gokona Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyumba zinahitajika za kupangisha ndugu yangu,viwanja au mashamba ndio ya kununua bei za kitanzania sio kwamba nyumba ni za kununua mdau ni za kupanga.
     
Loading...