Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba na uwanja vyauzwa mil 47, mbezi makabe

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ANDENDEKISYE C, Aug 14, 2012.

  1. A

    ANDENDEKISYE C Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyumba inauzwa,ina vyumba vinne, dinning, master bedroom na garaje imekamilika mpaka linta bado kuezeka tu,ipo kwenye uwanya wa m 35 kwa m103. Tafadhali wasiliana nami kwa 0763894508,. ni km 6 kutoka stendi ya Mbezi mwisho. ipo Mbezi makabe. (Picha nitaweka muda si mrefu, kwa sasa mtandao unasumbua), au ukitaka picha ni pm nikutumie kwenye mail yako.
     

    Attached Files:

  2. N

    Ngahekapahi JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 492
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    weka picha mkuu
     
  3. A

    ANDENDEKISYE C Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha imeshawekwa sasa wadau wangu, mwenye kubahatika, 0763 894508
     
  4. W

    Wenger JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    6km! mbali sana kutoka main road
     
  5. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    Kwa hiyo unamshauri vipi? aisogeze kidogo?
     
  6. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ande, Ina Hati? Au Offer?
    Kuna umeme karibu?
    Maji?
    Barabara?
    Makazi?
     
  7. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Hah hah isije ikawa nyumba imejengwa kwenye njia kuu iendayo Wazo Tegeta au isije kuwa kwenye njia ya bomba kuu la mafuta kutoka Zanzibar teh teh
     
  8. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kuweeni Malibu.tieless kwa niƱo unauza???
     
  9. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Unataka iwe karibu na main road kwani hiyo nyumba ni kituo cha traffic?
     
  10. W

    Wenger JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Miundombinu tu, six km kutoka mbezi mwisho ni polini huko
     
  11. A

    ANDENDEKISYE C Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kwa taarifa zaidi, kiwanja hakina hati. lakini nyumba ipo katikati ya eneo zuri, umeme upo karibu pia. Natumai taarifa hii itasaidia.
     
  12. A

    ANDENDEKISYE C Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama nilivyoelezea hapo juu, eneo lipo km 8 tu toka kituo cha mbezi mwisho
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Du yani pori na pagale ni mil47?? Job true true!
     
Loading...