Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba mpya za serikali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kachumbari, Feb 4, 2011.

  1. k

    kachumbari Senior Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wana jamii

    Hivi ni kweli nyumba mpya za serikali zilizojengwa wakati wa awamu ya Tatu,kule Masaki,mikocheni karibu na usalama na kule mikocheni viwandani kuna baadhi wameuziwa viongozi ambao hawakuendelea na madaraka aidha kwa kustaafu au kukosa ubunge?, hebu tuliangalie hili!
     
  2. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inaonekana ni habari nyeti hebu tupatie data zaidi
     
  3. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa uongozi tulionao kila kitu kinawezekana.
     
  4. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Kujuana kujuana kujuana! serikali yetu inaenda kama genge fulani ambalo halina muda na watu wengine. Si ajabu utasikia hata migodi imegawiwa kwa viongozi.
     
  5. nyondoloja

    nyondoloja Senior Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    rinawezekana shambarabibi
     
Loading...