Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba Mpya Ya Ghorofa Moja Inauzwa Mbezi Beach.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Jun 16, 2012.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
  2. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,992
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Ni Vizuri ungetuwekea Picha na Bei na Mazingira yanayoizunguka Nyumba kwa Ujumla.
     
  3. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu fungua iyo link apo juu kuna kila k2 !!
     
  4. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mjengo unasimama katika milioni 650....najiuliza kama TRA wanajua kama hapa napo ni wigo wa kodi & sio kila siku sigara na pombe......
     
  5. A

    Akiri JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,388
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    nyumba yenyewe iko wp?
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,729
    Likes Received: 1,852
    Trophy Points: 280
    Anaeuza (Kitomai) anadalalia tu,
    Wewe nawe unataka udalalie kwa dalali,

    Ndio maana hizi bei za akina Maige hazitakaa ziishe sababu ya madalali.

    Watu tunafikia kupanga chumba kimoja mpaka kwa 150,000/- sababu ya uroho wa madalali.
    Nyinyi ndio mnasababishia matatizo mpaka matajiri/wauzaji.

    Mtu anaweza kuamua kuuza kitu kwa bei rahisi sababu ana shida but mnapandisha cha juu na kusababisha mali isiuzike haraka, matokeo yake mnamsababishia matatizo mwenye mali kusubiri mteja muda mrefu sababu ya bei kubwa!!

    Mnauzi sana ndugu zangu,
     
Loading...