Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba mpya inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Jun 29, 2009.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ipo Tabata Kinyerezi. Ina vyumba vitatu vya kulala, jiko, sebure kuwa, maji na umeme. Ipo katika eneo la nusu eka. Mbele yake kuna barabara kubwa ya rami.Ina Hati Miliki.Bei yake ni Tshs 180mil. Maongezi yapo.
    Kwa maelezo zaid. 0717114409/0784225000

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu;

    Mbona hiyo bei kwa nyumba inayoonekana haviendani.

    I bet kwa Ujenzi wa Segerea/Kinyerezi haipiti hata TZS 80 Million.
     
  3. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Fall in love with a location. Hiyo nyumba ipo katika eneo zuri sana. Ok ukijenga kwa milion 80 kiwanja umenunua shs ngapi? kiwanja kimoja cha mita za mraba 1200 kinauzwa sh 25 wa30 milioni. Pale kuna viwanja viwili. Upo hapo?
     
  4. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hiyo Nyumba maximum ni Million 100. Period! tena kiwanja ndo inaikuza bei
     
  5. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Watu wana flip bongo, duh!
     
  6. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wanataka super profit!

    Hiyo nyumba kwa kweli kwa bongo unaijenga kwa 70 to 80m na zaidi inategemea finishing ya ndani, kiwanja chake bomba ila bei mmmhhhhhh!
     
  7. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Kweli Mkuu;

    Nina Sister wangu yuko yuko UK ana nyumba yake maeneo hayo ya Segerea lakini ni semi Finished. Ina rooms 4 na garage na Juu kuna kigai cha Nabaki Africa nadhani cha SA. Yeye anaiuza hata Million 100 haifiki.

    Actually Mimi Mtu akinipa hiyo Million 100 I can assure anajenga nyumba katika kiwanja kama muuzaji anachosema na kwa ubora wa juu zaidi.
     
  8. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwani mwenye nyumba alisema iuzwe kwa bei gani ?
     
  9. Madam Koku

    Madam Koku Senior Member

    #9
    Jun 29, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 105
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    teh teh teh
     
  10. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    "Mwisho wa siku" Bei si hoja!! Ni mteja atayeamua nyumba yako ina thamani gani na kiasi gani anaweza kulipa.
     
  11. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
  12. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    kasema hiyo niliyoiandika hapo, yaani 180mil. Kawaida biashara za nyumba huwa zinakuwa na mazungumzo. Nahiyo siyo fixed price
     
  13. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2009
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yeah...Inaelekea mkuu kitomai anflip nyumba.....
     
  14. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Biasha ya kuuza na kununuliana ni mazungumzo
     
  15. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    watu wengi wanaongalia JF wameshawahi kuishi nje ya TZ, na uuzaji ni straight kwenye bei lakini wewe unaweka 180 unategemea muanze kushushana watu wanakuona michosho...

    hiyo nyumba hata mil 100 ni ulanguzi
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hahahaha unamaana huyu jamaa ni dalali?
     
  17. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    khaa me mwenyewe nimecheka sana, jamaa yupo kama kashtukia huyo ni dalali.....btw hiyo nyumba imebebwa na hicho kiwanja, nyumba ni ya kawaida sana kwa ujenzi wa dar na hiyo bei hapana!
     
Loading...